Chủ Nhật, 25/02/2024 - 14:37
Thể Công Viettel đã có màn trình diễn dưới sự kỳ vọng khi không thể ghi bàn trong trận hòa 0-0 trước Khánh Hòa. Nguyễn Hoàng Đức, ngôi sao số 1 của đội bóng, dường như vẫn chưa tìm lại được phong độ. Anh thi đấu mệt mỏi và không có những pha xử lý sắc nét như trước đây.
HLV Nguyễn Đức Thắng cho biết: “CLB Khánh Hòa đã chơi phòng ngự rất kiên cường, khiến chúng tôi không thể tạo ra những cơ hội ghi bàn. Đội bóng của chúng tôi không thể vượt trội chuyên môn so với Khánh Hòa. Do đó, các cầu thủ không thể xử lý chính xác.”
Về Nguyễn Hoàng Đức, HLV Nguyễn Đức Thắng cho biết anh đã suy giảm thể lực và phải tham gia cả tấn công lẫn phòng ngự. Màn trình diễn của Hoàng Đức chỉ ở mức trung bình và anh cần vượt qua áp lực cá nhân mà mình đang gặp phải.
23-02-2024
Mới đây, hai tuyển thủ Việt Nam gồm Đỗ Hùng Dũng và Đỗ Duy Mạnh đã có cuộc giao lưu cùng hai ngôi sao Manchester United là Bruno Fernandes và Diogo Dalot trong một...
13-03-2024
Trận đấu đầu tiên trong vòng đấu này là cuộc so tài giữa Thanh Hoá và HAGL. Trái với dự đoán của nhiều người, đội khách HAGL đã có một chiến thắng...
23-02-2024
Trong bài viết trên báo Tiền Phong, tiền vệ Nguyễn Hai Long của Hà Nội FC đã chia sẻ về những trải nghiệm của mình trong năm 2023 và thời gian làm việc với...
24-02-2024
Trước CLB Trường Tươi Bình Phước của HLV Nguyễn Anh Đức ở vòng loại Cúp Quốc gia, đội bóng Nam Định đã có chiến thắng thuyết phục với tỷ số 4-0....
25-02-2024
Bước vào mùa giải mới, CLB CAHN, nhà vô địch V-League, đã có những biểu hiện không như kỳ vọng, dẫn đến sự thay đổi liên tục trên băng ghế huấn...
BẢNG XẾP HẠNG
KẾT QUẢ THI ĐẤU